Tủ nấu cơm công nghiệp 24 khay điều khiển cảm ứng TC-DCU24K
Thương hiệu: Thiên BìnhXuất xứ: Việt NamTình trạng: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo phân loại
Lọc theo kích thước
Chọn năng suất thành phẩm
Lọc theo thương hiệu
Lọc theo kiểu thành phẩm
Lọc theo kiểu bếp
Lọc theo dung tích
Đặc điểm của tủ nấu cơm công nghiệp 24 khay điều khiển cảm ứng TC-DCU24K
- Thân và cửa của tủ nấu cơm công nghiệp 24 khay điều khiển cảm ứng TC-DCU24K được cấu tạo 3 lớp, trong đó lớp cách nhiệt dày 35–38 mm nằm giữa hai lớp inox, giúp giữ nóng hiệu quả cho thực phẩm bên trong ngay cả khi tủ không hoạt động.
>>> Tham khảo các mẫu tủ nấu cơm dùng điện khác với giá hấp dẫn tại Thiên Bình
Công dụng của tủ nấu cơm công nghiệp 24 khay điều khiển cảm ứng TC-DCU24K
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | TC-DCU24K |
| Thương hiệu | Thiên Bình |
| Điện áp | 220-380V |
| Công suất | 24kW |
| Xuất sứ | Việt Nam |
| Chứng chỉ ISO | ISO 9001-2015 |
| Công dụng | Nấu cơm, hấp xôi, hấp giò, hấp chả, hấp bánh, hấp rau củ quả,…. |
| Đặc tính | Áp suất: 0.015 – 0.02 Pa |
| Cấu trúc sản phẩm | 24 khay |
| Vật liệu chính | Inox 201 |
| Kích thước phủ bì | 1440 x 660 x 1650 mm |
| Trọng lượng | 165 kg |
| Ghi chú | Sản phẩm chưa bao gồm VAT |
| Bảo hành | 12 tháng |
Câu hỏi thường gặp:
Không có câu hỏi thường gặp cho sản phẩm này.
Đánh giá từ khách hàng
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Tủ nấu cơm công nghiệp 24 khay điều khiển cảm ứng TC-DCU24K” Hủy
Sản phẩm tương tự
10.960.000 ₫ 12.150.000 ₫ -10%
7.800.000 ₫ 8.450.000 ₫ -8%
7.480.000 ₫ 8.090.000 ₫ -8%
9.530.000 ₫ 10.250.000 ₫ -7%
15.980.000 ₫ 17.200.000 ₫ -7%
9.860.000 ₫ 10.460.000 ₫ -6%
11.650.000 ₫ 13.260.000 ₫ -12%
10.680.000 ₫ 11.250.000 ₫ -5%