Máy sấy hoa quả công nghiệp TBMS100-200
Thương hiệu: Thiên BìnhXuất xứ: Việt NamTình trạng: Còn hàng
Giá: Liên hệ
Lọc theo khoảng giá
Lọc theo phân loại
Lọc theo kích thước
Chọn năng suất thành phẩm
Lọc theo thương hiệu
Lọc theo kiểu thành phẩm
Lọc theo kiểu bếp
Lọc theo dung tích
Hình ảnh thực tế của máy sấy hoa quả công nghiệp TBMS100-200
Đặc điểm nổi bật của máy sấy hoa quả công nghiệp TBMS100-200
- Thành máy dày 100mm cách nhiệt tuyệt đối, cửa tủ kín khít với gioăng cao su và khoá chốt chắc chắn, đảm bảo nhiệt không thất thoát và thao tác an toàn.
>>> Top 10+ máy sấy thực phẩm bán chạy tại Bếp Thiên Bình hiện đang được khách hàng quan tâm.
Công dụng của máy sấy hoa quả công nghiệp TBMS100-200
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | TBMS100-200 |
| Thương hiệu | Thiên Bình |
| Dung tích | 100 lít |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 1.5kW |
| Nhiệt độ | 35°C ~ 200°C |
| Xuất sứ | Việt Nam |
| Chứng chỉ ISO | ISO 9001-2015 |
| Công dụng | Sấy khô đa dạng các loại hạt như hạnh nhân, macca, hạt điều,… |
| Cấu trúc sản phẩm | 6 khay, kích thước 30x38x2cm, khay tấm đục lỗ 4mm |
| Kích thước phủ bì | 55x55x120cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Câu hỏi thường gặp:
Không có câu hỏi thường gặp cho sản phẩm này.
Đánh giá từ khách hàng
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy sấy hoa quả công nghiệp TBMS100-200” Hủy
Sản phẩm tương tự
Giá: Liên hệ
30.680.000 ₫ 33.980.000 ₫ -10%